- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 13 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เปิดตัวครั้งแรก“บ้านสินธร”คอนโดมิเนียมโลว์ไรซ์ จากสยามสินธร 22-23 ก.พ.ศกนี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/02/image001.jpg)
“บ้านสินธร” (BANN SINDHORN) โครงการที่พักอาศัยใจกลางเมือง ย่านหลังสวนโครงการล่าสุดจากบริษัท สยามสินธร จำกัดพร้อมเปิดตัวต่อสาธารณชนอย่างเป็นทางการครั้งแรก พบปรากฏการณ์แห่งที่พักอาศัยที่จะช่วยเติมเต็มความสุขความสงบ และหลอมรวมความผูกพันของสมาชิกทุกคนในครอบครัว โดดเด่นด้วยความเป็นคอนโดมิเนียมโลว์ไรซ์ระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรี่บนพื้นที่ 1-1-53 ไร่ สูง 8 ชั้น มีห้องพักเพียง32 ยูนิต ขนาด 122-392 ตร.ม. ทั้งแบบ 2 ห้องนอน และเพ้นท์เฮ้าส์ ออกแบบและตกแต่งอย่างประณีตพิถีพิถันด้วยวัสดุคุณภาพจากแบรนด์ชั้นนำมาตรฐานระดับโลก สะท้อนถึงความหรูหราสง่างาม พร้อมสอดประสานความอบอุ่นในทุกพื้นที่ตอบสนองทุกไลฟ์สไตล์แห่งการใช้ชีวิตในแบบครอบครัวคนเมือง
โครงการ “บ้านสินธร”พรั่งพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่จะทำให้ชีวิตสมบูรณ์แบบมากยิ่งขึ้น อาทิ ล็อบบี้ที่ออกแบบและตกแต่งอย่างโอ่โถงสง่างาม, เลาจน์ที่กว้างขวางและอบอุ่น, สระว่ายน้ำแบบอินดอร์ระบบน้ำเกลือ,ฟิตเนส, ห้องซาวน่า และห้องสตรีม รวมถึงรูฟท็อปการ์เด้น หรือสวนลอยฟ้าที่จะทำให้ผู้พักอาศัยผ่อนคลายกับพื้นที่สีเขียว อีกทั้งโครงการยังอยู่ใกล้กับเวลา สินธร วิลเลจ หลังสวน (VelaaSindhorn Village Langsuan) แหล่งไลฟ์สไตล์แห่งใหม่ย่านหลังสวน เพียงไม่เกิน 100 เมตร “บ้านสินธร” จึงเป็นโครงการที่พักอาศัยที่แวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างแท้จริง
ขอเชิญร่วมสัมผัสประสบการณ์แห่งความสงบ และความสุข ใจกลางเมืองกับที่อยู่อาศัย ที่ตกแต่งเสร็จสมบูรณ์ พร้อมเข้าอยู่ทั้ง 32 ยูนิตในบรรยากาศจริงเป็นครั้งแรกระหว่างวันที่ 22-23 กุมภาพันธ์ 2563 ตั้งแต่เวลา 09.00-18.00 น.ณ บ้านสินธร เรสซิเดนส์ แกลเลอรี่ (ซอยหลังสวน 2)และในงาน ท่านจะได้ดื่มด่ำและเข้าถึงรสชาติแห่งความสุข สงบ ผ่อนคลาย ผ่าน “ชา” ที่รังสรรค์ขึ้นเป็นพิเศษเพื่อต้อนรับทุกท่านที่มาเยือนโดยร้านpeace 和 oriental teahouse (พีซโอเรียนทัล ทีเฮาส์)สำรองการเยี่ยมชมได้ที่ โทร. 02-650-9595-6 หรือ www.baansindhorn.com
You must be logged in to post a comment Login