- เบี้ยแก้Posted 21 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
“ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้” จัดงานวิ่ง “Origin Family Run 2020” เพื่อมูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ.
คณะผู้บริหารระดับสูง บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) นำโดยนายพีระพงศ์ จรูญเอก ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมด้วยนางอารดา จรูญเอก ประธานอำนวยการ ร่วมเปิดกิจกรรมงานวิ่ง “Origin Family Run 2020” เพื่อส่งเสริมเรื่องการดูแลสุขภาพด้วยการวิ่งออกกำลังกาย และเสริมสร้างความสัมพันธ์ครอบครัว พร้อมแบ่งปันความรักและคืนกำไรสู่สังคม โดยรายได้ส่วนหนึ่งหลังหักค่าใช้จ่ายจำนวน 100,000 บาท มอบให้แก่มูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อมอบโอกาสแก่เด็กๆที่ยากจนให้ได้รับการพัฒนาคุณภาพชีวิตที่ดียิ่งขึ้น โดยมีนักวิ่งตอบรับเข้าร่วมกิจกรรมกันอย่างคับคั่งท่ามกลางบรรยากาศอบอุ่นและสนุกสนาน ณ สวนหลวง ร.9 บริเวณประตูดาวเรือง เมื่อวันเสาร์ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2563
You must be logged in to post a comment Login