- เบี้ยแก้Posted 7 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
Hi-Koolฟิล์มกรองแสงคุณภาพประหยัดพลังงานประสิทธิภาพสูง (เบอร์5) ต่อเนื่อง 3 ปีซ้อน
ฟิล์มกรองแสง Hi-Koolได้รับการรับรองมาตรฐานฟิล์มประหยัดพลังงานประสิทธิภาพสูง (เบอร์ 5) ต่อเนื่องเป็นปีที่ 3 โดย ชลิฏา วณิชชากรพงศ์ ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาดบริษัท ลีวณิชย์ จำกัด ผู้นำเข้าและจัดจำหน่ายฟิล์มกรองแสง Hi-Kool รับมอบฉลากประหยัดพลังงานประสิทธิภาพสูง (เบอร์ 5) จาก นายสนธิรัตน์ สนธิจิรวงศ์รัฐมนตรีว่าการกระทรวงพลังงาน ณ โรงแรมมิราเคิล แกรนด์ คอนเวนชั่น (หลักสี่)เมื่อวันก่อนซึ่งถือเป็นโครงการส่งเสริมเครื่องจักรอุปกรณ์ประสิทธิภาพสูงและวัสดุเพื่อการอนุรักษ์พลังงานโดยการติดฉลาก ของกรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน กระทรวงพลังงาน
โดย ฟิล์มกรองแสงไฮคูลเน้นย้ำนโยบาย ส่งมอบผลิตภัณฑ์คุณภาพที่ดีที่สุด มีความบริสุทธิ์ใจ ให้ข้อมูลชัดเจน ไม่โก่งราคา ทำให้ผู้บริโภคได้รับผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่เหมาะสม ทำให้ฟิล์มกรองแสงไฮคูล เติบโตอย่างแข็งแกร่งมายาวนานกว่า 36 ปี
You must be logged in to post a comment Login