- เบี้ยแก้Posted 4 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
AGE ปลื้มบริษัทในเครือ “ เอจีอี เทอร์มินอล” ได้การรับรองมาตรฐาน ISO 45001:2018
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/02/AGE-300x200.jpg)
บิ๊กบอส “พนม ควรสถาพร” กล่าวไว้ว่าเพราะ “พนักงาน” คือ “หัวใจ” ในการขับเคลื่อนธุรกิจ “บมจ. เอเชีย กรีน เอนเนอจี” จึงให้ความสำคัญกับความปลอดภัยในการทำงาน พร้อมทั้งใส่ใจทั้งด้านสุขภาพร่างกายและจิตใจของพนักงานเสมอมา และเป็นที่ปลื้มสุดๆ เมื่อบริษัท เอจีอี เทอร์มินอล จำกัด บริษัทในเครือได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 45001:2018 ถือเป็นการการันตี และยกระดับการบริหารจัดการด้านความปลอดภัยและอาชีวอนามัยแก่องค์กรของ AGE พร้อมทั้งยังเป็นการปูทางไปยังการดูแลชุมชนโดยรอบพื้นที่โรงงาน เพื่อนำไปสู่ความยั่งยืนในการดำเนินธุรกิจบนพื้นฐานของการคำนึงถึงความปลอดภัยและอาชีวอนามัยต่อไป
You must be logged in to post a comment Login