- เบี้ยแก้Posted 4 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
สมาชิกบางจากร่วมปันน้ำใจ สู่การให้ไม่รู้จบ ปีที่ 14
“สมาชิกบางจาก” ร่วมมอบเงินจากคะแนนสะสมที่ได้รับจากการเติมน้ำมันและซื้อสินค้าในเครือบางจาก ตลอดปี 2562 ให้กับองค์กรสาธารณประโยชน์ด้านสังคมและสิ่งแวดล้อมต่อเนื่องเป็นปีที่ 14 ในโครงการ “สมาชิกบางจากร่วมปันน้ำใจ สู่การให้ไม่รู้จบ” รวมกับยอดสมทบของบางจากฯ เป็นเงิน 3.5 ล้านบาท โดย คุณสมชัย เตชะวณิช ประธานเจ้าหน้าที่การตลาดและรองกรรมการผู้จัดการใหญ่กลุ่มธุรกิจการตลาด บริษัท บางจาก คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนมอบเงินให้ผู้บริหารองค์กรสาธารณประโยชน์รวม 15 แห่ง ครอบคลุมการทำประโยชน์ทุกด้านของสังคม ทั้งเด็ก ผู้พิการ ผู้ป่วย สัตว์ และสิ่งแวดล้อม
You must be logged in to post a comment Login