- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 9 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
“ฟู้ดแพนด้าจับมือสตาร์บัคส์” ต้อนรับซัมเมอร์ส่งกาแฟถึงบ้านหรือออฟฟิศฟรี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/03/111-300x200.jpg)
อเล็กซานเดอร์ เฟลเดอร์ กรรมการผู้จัดการ บริษัท ฟู้ดแพนด้า (ประเทศไทย) จำกัด และ เนตรนภา ศรีสมัย กรรมการผู้จัดการ บริษัท สตาร์บัคส์ คอฟฟี่ (ประเทศไทย) ร่วมมอบความสุขรับซัมเมอร์ เปิดให้บริการเดลิเวอรี่ มอบ “ประสบการณ์สตาร์บัคส์” ส่งตรงถึงบ้านหรือออฟฟิศ ฟรี ! ผ่าน ฟู้ดแพนด้า (foodpanda) ซึ่งเป็นเจ้าแรกที่ครอบคลุมพื้นที่จัดส่งมากที่สุดในประเทศไทยกว่า 40 จังหวัด ตั้งแต่วันนี้จนถึง 31 มีนาคม 2563
ซึ่งลูกค้าสามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติม เงื่อนไขการบริการ พร้อมสั่งเครื่องดื่มแก้วโปรด ขนม จากร้านสตาร์บัคส์ที่ร่วมรายการ ทั้งในกรุงเทพฯ และต่างจังหวัด เพียงดาวน์โหลดแอปพลิเคชั่น foodpanda ทั้งระบบ iOS และ Android บนมือถือ หรือเข้าเว็บไซต์ www.foodpanda.co.th ได้อย่างสะดวกรวดเร็วทุกช่องทาง
You must be logged in to post a comment Login