- เบี้ยแก้Posted 3 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
อิมแพ็คและบางกอกแลนด์ ร่วมงาน “IMPACT Super Hero Run วิ่งนี้เพื่อน้อง”
นางสาวกุลวดี จินตวร ผู้อำนวยการบริหาร บริษัท อิมแพ็ค เอ็กซิบิชั่น แมเนจเม้นท์ จำกัด พร้อมด้วย นายภิญโญ ทองเจือ ผู้จัดการทั่วไป บริษัท บางกอกแลนด์ เอเจนซี่ และคณะผู้บริหารจากอิมแพ็คและบริษัทในเครือบางกอกแลนด์ ร่วมงาน “IMPACT Super Hero Run วิ่งนี้เพื่อน้อง” โครงการวิ่งระยะทาง 5 กิโลเมตร เส้นทางรอบอิมแพ็ค เมืองทองธานี เพื่อสนับสนุนงบประมาณในการจัดซื้อรองเท้านักเรียนมอบให้กับนักเรียนในโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน ณ บ้านถ้ำหิน จังหวัดราชบุรี
สำหรับกิจกรรมในครั้งนี้ประสบความสำเร็จเป็นอย่างมาก โดยมีคณะผู้บริหารและพนักงานในเครือบางกอกแลนด์ และ อิมแพ็ค เข้าร่วมวิ่งรวมกว่า 250 คน นับเป็นอีกหนึ่งกิจกรรมดีๆ ที่ช่วยเสริมสร้างสุขภาพ ต้านโรคภัย รวมทั้งช่วยเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้กับศูนย์แสดงสินค้าและการประชุมอิมแพ็ค เมืองทองธานี ที่นอกจากจะเป็นสถานที่จัดงานประชุม งานเลี้ยง และคอนเสิร์ตแล้ว ยังสามารถเป็นสถานที่จัดงานวิ่งในระยะสั้น (Fun Run) ได้อีกด้วย โดยที่ผ่านมามีงานวิ่งจัดขึ้นที่อิมแพ็คมากมาย อาทิ 6 Feet Run, IMPACT Fun Run, IMPACT Formula Run เป็นต้น
You must be logged in to post a comment Login