- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 13 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“70 ปีที่รักกัน” นับถอยหลังสู่แฟนมีตติ้งแห่งปีของศิลปินแห่งชาติ “ชรินทร์ นันทนาคร”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/03/1110-239x336.jpg)
ขอเชิญมิตรรักแฟนเพลงของศิลปินแห่งชาติ “ชรินทร์ นันทนาคร” ซึ่งยืนหนึ่งในดวงใจแฟนคลับอย่างเหนียวแน่นมายาวนาน นับถอยหลังพร้อมกันเตรียมตัวชม ชรินทร์ อิน คอนเสิร์ต หมายเลข19 “70ปีที่โลกไม่ลืม” ที่จะจัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 11 และอาทิตย์ที่ 12 กรกฎาคม 2563 นี้ ที่หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
และก่อนจะถึงวันนั้น ชรินทร์ นันทนาคร จะขอมอบของขวัญพิเศษเพื่อตอบแทนไมตรีจิตของแฟนเพลง ด้วย “มินิคอนเสิร์ต70ปีที่รักกัน” ในวันเสาร์ที่ 18 เมษายน 2563 เวลา 14.00น. ณ หอประชุมเล็ก ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย(ชมฟรี) ซึ่งงานนี้จะเป็นงานแฟนมีตติ้งครั้งสำคัญที่สุดตลอด7ทศวรรษ นับแต่ก้าวเข้าสู่วงการเพลงครั้งแรกเมื่อปีพ.ศ. 2492 ด้วยการร้องเพลง“เดียวดาย”สลับหน้าม่านละครเวทีเรื่อง “นางไพร” ในงานนี้ท่านจะได้ชม มินิคอนเสิร์ต ฟรี!! พร้อมศิลปินรับเชิญ อาทิ อ.ธนิสร์ ศรีกลิ่นดี (ศิลปินแห่งชาติ) , วงจันทร์ ไพโรจน์ , ผศ.ดร.นรอรรถ จันทร์กล่ำ และการบรรเลงดนตรีในแบบต้นฉบับจาก วงกาญจนะผลิน และพิเศษสำหรับแฟนเพลงที่ซื้อบัตรชรินทร์ อิน คอนเสิร์ต หมายเลข19 หน้างานนี้ รับส่วนลด10% (เริ่มจำหน่ายบัตรเวลา 11.00น.) วันเดียวเท่านั้น และลุ้นรับสิทธิพิเศษ 100 ท่านที่จะได้ร่วมเฟรมถ่ายภาพหมู่สุดเอ็กคลูซีฟกับชรินทร์ นันทนาครด้วย
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
LINE ID : @haz3038m
Facebook Group : facebook.com/groups/charinshow
หรือ Facebook Fanpage : facebook.com/charinfanpage
You must be logged in to post a comment Login