- เบี้ยแก้Posted 3 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
ม.รังสิต จัดกิจกรรม RSU Joint Master Programmes Open House & Fair
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/03/1117-300x300.jpg)
ศูนย์ RSU Study Abroad วิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยรังสิต จัดกิจกรรมแนะนำหลักสูตรปริญญาโทต่างประเทศ (RSU Joint Master Programmes Open House & Fair) ประเทศอังกฤษ สกอตแลนด์ อเมริกา และออสเตรเลีย ในวันอาทิตย์ที่ 15 มีนาคม 2563 เวลา 13.00-16.00 น. ณ RSU Study Abroad Center ชั้น 22 อาคาร TST Tower (ใกล้ BTS หมอชิต และ MRT สวนจตุจักร)
ภายในงานพบกับกิจกรรมแนะนำหลักสูตร Joint Programme ปริญญาโท กว่า 53 หลักสูตร จาก 9 มหาวิทยาลัยชั้นนำ พูดคุยและรับคำปรึกษาจากตัวแทนมหาวิทยาลัยและศิษย์เก่า นอกจากนี้ ยังสามารถสมัครเรียนและสมัครสอบภาษาอังกฤษได้ภายในงาน สำหรับผู้ที่สนใจสามารถลงทะเบียนได้ที่ http://bit.ly/2Ex2Cjq หรือสอบถามรายละเอียดได้ที่ โทร 02-617-9911 , 061-157-8955 , 098-285-6114, 088-022-2701 หรือ https://line.me/R/ti/p/%40rsustudyabroad
You must be logged in to post a comment Login