- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 12 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“เบนซ์-พรชิตา” ชวน “น้องปริม” แชร์ความน่ารัก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/03/130-300x200.jpg)
เป็นอีกครอบครัวที่เต็มไปด้วยความอบอุ่น สำหรับสาว เบนซ์-พรชิตา ณ สงขลา ที่กำลังแฮปปี้สุดๆ กับการทุ่มเทเลี้ยงลูกสาวทั้งสองคน ล่าสุดคุณแม่เบนซ์ จะชวน น้องปริม จะไปร่วมแชร์ความน่ารัก และ ความอบอุ่น ในงาน Sylvanian Day “Family Trip ทริปนี้…มันส์แน่!” กับการเปิดตัวบ้านของเล่นในชุด Family Trip ที่จะพาสมาชิกครอบครัวซิลวาเนียนไปพักผ่อน ทำกิจกรรมที่หลากหลาย เช่น ตั้งแคมป์ ปีนต้นไม้ นอนในรถบ้าน ใช้ชีวิตท่ามกลางธรรมชาติ โดยในงานยังจะพบกับกิจกรรมดีๆ และสินค้าราคาพิเศษ ลดสูงสุด 60%! แฟนๆ ซิลวาเนียน แฟมิลี มาเจอกันได้ ในวันอาทิตย์ที่ 15 มีนาคม 2563 ตั้งแต่เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป ณ ชั้น 1 คริสตัล วีรันด้า เดอะคริสตัล เอกมัย-รามอินทรา
You must be logged in to post a comment Login