- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ท่องโลกเปิดประตูสู่ดินแดนอาหารอิตาเลียนเลิศรส @ ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ ตั้งอยู่ใจกลางกรุงเทพฯ ย่านหลังสวน ขอเชิญคุณและครอบครัวมาลิ้มลองอาหารเลิศรสซิกเนเจอร์จานเด่นสไตล์อิตาเลียนต้นตำรับ นำทีมโดยเชฟชาวอิตาเลียน มาสสิโม ที่คัดสรรวัตถุดิบอย่างพิถีพิถันนำมารังสรรค์เป็นเมนูซิกเนเจอร์สูตรพิเศษ อาทิ คาร์ปาชโชเนื้อหมักซอสสไตล์อิตาเลียน เสิร์ฟพร้อมสลัดผักร็อคเก็ต (380++ บาท), พิซซ่าอัฟโฟกาตา (380++ บาท), ข้าวรีซอตโตผัดซอสแซฟฟรอนสไตล์อิตาเลียน (430++ บาท), ลาซานญ่าโบโลเนส (310++ บาท), ซี่โครงแกะย่างเสิร์ฟกับมันฝรั่งและผักย่างราดด้วยซอสไวน์แดง (800++ บาท), ปลาแซลมอนย่างราดซอสสไตล์อิตาเลียน เสิร์ฟพร้อมผักนานาชนิด (550++ บาท), ทีรามิสุช็อกโกแลต (170++ บาท) และอีกหลากหลายเมนูเลิศรส พร้อมให้บริการแล้วตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 31 กรกฎาคม 2563
สำรองที่นั่ง โทร: 0-2658-7444 ต่อ 285 / เว็บไซต์: www.capehouse.com
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร: ชั้นล็อบบี้ โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ
เมนูอะลาคาร์ท เปิดบริการทุกวัน: – มื้อกลางวันตั้งแต่ เวลา 11.00 – 14.00 น. (ยกเว้นวันเสาร์-อาทิตย์ ให้บริการ
บุฟเฟ่ต์มื้อกลางวัน)
– มื้อค่ำตั้งแต่เวลา 18.00 – 24.00 น.
** กลุ่มโรงแรมในเครือ เคป & แคนทารี โฮเทลส์ สนับสนุนการป้องกันการทารุณสัตว์
ซึ่งโรงแรมฯ มีนโยบายชัดเจนในการห้ามไม่ให้มีการขาย หูฉลาม รังนก และตับห่าน ในทุกห้องอาหารของโรงแรม **
You must be logged in to post a comment Login