- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 18 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
ซีพี ออลล์ มอบน้ำดื่มให้แก่รพ.ธรรมศาสตร์ฯเพื่อเป็นกำลังให้แก่คณะแพทย์
นางเชาวณีย์ บุญแสวง ผู้จัดการฝ่าย ปฏิบ้ติการ บมจ.ซีพี ออลล์ ผู้ก่อตั้งร้านเซเว่น อีเลฟเว่นในประเทศไทย พนักงานร้านเซเว่น อีเลฟเว่น และชมรมจิตสาธารณะ ซีพี ออลล์ ร่วมกันส่งต่อน้ำใจ มอบน้ำดื่ม ให้กับโรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ เพื่อเป็นกำลังใจแก่คณะแพทย์ บุคลากรทางการแพทย์ มีน้ำดื่มสะอาดระหว่างปฏิบัติหน้าที่ดูแลผู้ป่วยสู้วิกฤตไวรัสโควิด-19 โดยมี ผศ.นพ.ปรีดิ์ นิมมานนิตย์ ผู้ช่วยรองผู้อำนวยการฝ่ายการคลัง รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ เป็นผู้แทนรับมอบ ณ อาคาร มรว.สุพรรณ สนิทวงศ์ รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ เมื่อเร็วๆ นี้
ซีพี ออลล์ พร้อมยืนหยัดเคียงข้างพี่น้องประชาชนและเป็นกำลังใจให้บุคลากรทางการแพทย์ผ่านช่วงเวลาที่ยากลำบากนี้ไปด้วยกัน ตามปณิธานองค์กร “ร่วมสร้างสรรค์และแบ่งปันโอกาสให้ทุกคน”
You must be logged in to post a comment Login