- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 16 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
CPLสนับสนุนแอลกอฮอล์ให้โรงพยาบาลและหน่วยงานทางการแพทย์สังกัดสาธารณสุข
นายกิติชัย วงษ์เจริญสิน รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ซีพีแอล กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) หรือ CPL เข้าร่วมโครงการ “ปปร.23 ร่วมใจสู้ COVID-19” ซึ่งเป็นความร่วมมือระหว่าง บมจ.ซีพีแอล กรุ๊ป ร่วมกับบริษัท ราชบุรีเอทานอล จำกัด บมจ.ทิพยประกันภัย และนักศึกษาในหลักสูตรประกาศนียบัตรชั้นสูงการเมืองการปกครองในระบอบประชาธิปไตย สําหรับนักบริหารระดับสูง รุ่นที่ 23 ของสถาบันพระปกเกล้า เป็นตัวแทนส่งมอบแอลกอฮอล์ 90% จำนวน 5,000 ลิตร ให้แก่กระทรวงสาธารณสุข เพื่อแจกจ่ายให้โรงพยาบาลและหน่วยแพทย์ในสังกัด โดยมีนายอนุทิน ชาญวีรกูล รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข และ นพ.สุขุม กาญจนพิมาย ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ให้เกียรติรับมอบ
You must be logged in to post a comment Login