- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 16 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
ดี – แลนด์ กรุ๊ป ร่วมใจ ต้านภัยไวรัส Covid – 19
นายศิริพงษ์ สมบูรณ์ กรรมการผู้จัดการ พร้อมนายเพิ่มเกียรติ โพธิเพียรทอง รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ดี – แลนด์ กรุ๊ป จำกัด ร่วมใจ ต้านภัยไวรัส Covid – 19 มอบอุปกรณ์ป้องกันภัยส่วนบุคคล (Personal Protective Equipment: PPE) จำนวน 600 ชุด ให้แก่เจ้าหน้าที่และบุคลากรด้านการแพทย์ โรงพยาบาลสมุทรสาคร เพื่อลดความเสี่ยงในการสัมผัสเชื้อโรค และเพิ่มความปลอดภัยในการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ โดยมี นายแพทย์อนุกูล ไทยถานันดร์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมุทรสาคร ให้เกียรติเป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลสมุทรสาคร เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login