- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 14 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
ตราฉัตร และ ปุ๋ย ซี.พี.หมอดิน มอบเงินบริจาคช่วยวิกฤต COVID-19
ผศ.นพ.มนศักดิ์ ชูโชติรส รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลศิริราช รับมอบเงินบริจาค จำนวน 300,000 บาท จากนายเทียนชัย จูพัฒนกุล ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ สำนักกิจกรรมเพื่อสังคม และนายนิพนธ์ มุ่ยเรืองศรี รองกรรมการผู้จัดการ สำนักส่งเสริมการขายและโฆษณา เป็นตัวแทนผู้บริหารและพนักงาน CSR Spirit จิตอาสา ที่ร่วมบริจาคเงินในครั้งนี้
เพื่อร่วมสนับสนุนแบ่งเบาภาระต่อบุคลากรทางการแพทย์ ที่เสียสละปฏิบัติหน้าที่ดูแลผู้ป่วย ทำงานอย่างหนักและต่อเนื่อง ในช่วงวิกฤต COVID-19 ข้าวตราฉัตรและปุ๋ย ซี.พี. หมอดิน พร้อมเดินหน้าช่วยเหลืออย่างต่อเนื่อง และขอส่งกำลังใจให้ทุกท่าน ต่อสู้กับเหตุการณ์ Covid-19 ให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี
You must be logged in to post a comment Login