- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 11 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
TACC ร่วมฝ่าวิกฤติโควิด-19 บริจาคเงินและสิ่งของให้กับมูลนิธิรามาธิบดี
บริษัท ที.เอ.ซี.คอนซูเมอร์ จำกัด (มหาชน) (TACC) นำโดย คุณสุวีรยา อังศวานนท์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการสายงานบริหารคู่ค้าและสื่อสารองค์กร เป็นตัวแทนมอบเงินบริจาค 320,000 บาท พร้อมหน้ากากป้องกันเชื้อ (Face Shield) ให้กับ “โครงการป้องกันและช่วยเหลือสถานการณ์แพร่ระบาดของโควิด-19” คณะแพทยศาตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี และมูลนิธิรามาธิบดีฯ โดยมี ศ.นพ.พรชัย สิมะโรจน์ เป็นผู้รับมอบ เพื่อร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสนับสนุนการต่อสู้กับโรคโควิด-19 ให้กับบุคลากรทางการแพทย์ที่เสียสละทุ่มเททั้งแรงกาย แรงใจ ในการควบคุมและป้องกัน พร้อมทั้งดูแลรักษาผู้ป่วยติดเชื้อโควิด-19
You must be logged in to post a comment Login