- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 9 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
‘เอส แอนด์ พี’ ร่วมใจ สู้ภัยโควิด-19 มอบคุกกี้แด่กระทรวงสาธารณสุข
กำธร ศิลาอ่อน กรรมการผู้จัดการใหญ่สายการผลิตและการเงิน และ มณีสุดา ศิลาอ่อน ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาความยั่งยืนและสื่อสารองค์กร บริษัท เอส แอนด์ พี ซินดิเคท จำกัด (มหาชน) มอบผลิตภัณฑ์คุกกี้ มูลค่ารวม 2,851,305 บาท แด่กระทรวงสาธารณสุข โดยมี อนุทิน ชาญวีรกูล รองนายกรัฐมนตรีและรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นผู้รับมอบ ภายใต้ โครงการ “S&P ร่วมใจ สู้ภัยโควิด-19” เพื่อสนับสนุนการทำงานและเป็นขวัญกำลังใจให้กับบุคลากรทางการแพทย์ รวมถึงอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน (อสม.) ภายใต้การดูแลของกระทรวงสาธารณสุขทั่วประเทศ ณ กระทรวงสาธารณสุข เมื่อวันที่ 22 เมษายน 2563
เอส แอนด์ พี ขอเป็นส่วนหนึ่งในการตอบแทนสังคม พร้อมให้การสนับสนุนและให้กำลังใจทีมแพทย์ พยาบาล เจ้าหน้าที่ผู้เสียสละ ทุกท่านที่ทุ่มเททั้งแรงกาย แรงใจในการดูแลรักษาผู้ป่วยโรคโควิด-19 เราจะก้าวข้ามผ่านวิกฤตครั้งนี้ไปด้วยกัน
You must be logged in to post a comment Login