- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 8 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
“TEAMG” มอบชุด PPE หน้ากาก N95 และ Face shield เพื่อสนับสนุนการทำงานของบุคลากรทางการแพทย์
ทีมกรุ๊ป ร่วมกับมูลนิธิกลุ่มทีมรวมใจ นำโดยดร.ประเสริฐ ภัทรมัย ผู้ก่อตั้งและกรรมการอาวุโส ประธานกรรมการมูลนิธิกลุ่มทีมรวมใจ ดร.อภิชาติ สระมูล ประธานเจ้าหน้าที่บริหารทีมกรุ๊ป พร้อมทีมผู้บริหาร บริษัท ทีม คอนซัลติ้ง เอนจิเนียริ่ง แอนด์ แมเนจเมนท์ จำกัด (มหาชน) หรือ TEAMG มอบชุด PPE จำนวน 400 ชุด หน้ากาก N95 จำนวน 1,100 ชิ้น หน้ากากอนามัย Surgical masks จำนวน 600 ชิ้นและ Face shieldจำนวน 250 ชุด ให้กับ สถาบันบำราศนราดูร โรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ จ.นครสวรรค์ และโรงพยาบาลบันนังสตา จ.ยะลา เพื่อสนับสนุนการทำงานของบุคลากรทางการแพทย์ ในการป้องกันและลดการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัส COVID-19 ภายใต้โครงการ “ทีมกรุ๊ปร่วมใจต้านวิกฤตไวรัส COVID- 19 ”เพื่อใช้ป้องกันและลดการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัส COVID- 19
You must be logged in to post a comment Login