- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 8 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
กลุ่ม KTIS มอบแอลกอฮอล์ 95% ให้โรงพยาบาลประจำอำเภอ
ดร.ดารัตน์ ศิริวิริยะกุล วิภาตะกลัศ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร กลุ่มบริษัท เกษตรไทย อินเตอร์เนชั่นแนล ชูการ์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) หรือกลุ่ม KTIS อธิการบดีมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา และประธานคณะกรรมการบริหารวิทยาลัยอาชีวศึกษาวิริยาลัยนครสวรรค์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารมอบแอลกอฮอล์ 95% ผลิตภัณฑ์จากบริษัท เคทิส ไบโอเอทานอล จำกัด ซึ่งเป็นบริษัทในกลุ่ม KTIS ให้กับโรงพยาบาลประจำอำเภอทุกแห่งในจังหวัดนครสวรรค์ ณ ลานพลาซ่า ศูนย์ประชุมมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา โดยมีนายชัชวาลย์ ฉายะบุตร รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ และนายแพทย์อดิสรณ์ วรรธนะศักดิ์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครสวรรค์ร่วมเป็นเกียรติในพิธี
You must be logged in to post a comment Login