- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 6 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
“เชียร์ ซีเล็คชั่น สยาม ไวเซ่น” คว้ารางวัลเหรียญทองระดับโลกประจำปี 2020 จากเวทีประกวด มอนเด้ ซีเล็คชั่น ประเทศเบลเยี่ยม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/04/1187-300x300.jpg)
กลุ่มบริษัท ทีเอพี ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายเครื่องดื่มไฮเนเก้น ไทเกอร์ และเชียร์ ในประเทศไทย ล่าสุดประกาศความสำเร็จกับผลิตภัณฑ์ เชียร์ ซีเล็คชั่น สยาม ไวเซ่น ในการคว้ารางวัลเหรียญทองระดับโลก (Gold Quality Award 2020) จากการคัดเลือกในกลุ่มผลิตภัณฑ์เครื่องดื่มคุณภาพประเภทเบียร์ น้ำดื่ม และเครื่องดื่มน้ำอัดลม จากทั่วโลกครั้งที่ 59 จัดขึ้นโดยสถาบัน มอนเด้ ซีเล็คชั่น หน่วยงานประเมินคุณภาพสินค้าที่มีชื่อเสียงโด่งดังไปทั่วโลกของประเทศเบลเยี่ยม ซึ่งรางวัล ครั้งยิ่งใหญ่นี้พิสูจน์ให้เห็นว่า เชียร์ ซีเล็คชั่น สยาม ไวเซ่น เป็นเบียร์ที่มีนวัตกรรมและวัตถุดิบส่วนผสมที่มีคุณภาพ ตลอดจนกระบวนการผลิต และบรรจุภัณฑ์ที่โดดเด่น รวมถึงรสชาติที่เป็นที่ยอมรับในระดับโลก นับเป็นการตอกย้ำภาพลักษณ์ของแบรนด์และเป็นอีกหนึ่งความภาคภูมิใจของคนไทยในการผลิตและพาผลิตภัณฑ์ฝีมือคนไทยก้าวไกลสู่ระดับโลก
You must be logged in to post a comment Login