- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 3 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
IHL ร่วมด้วยช่วยกัน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/11/IHL-300x300.jpg)
เป็นอีกหนึ่งบริษัทฯ ที่ขอเป็นส่วนหนึ่งในการร่วมสนับสนุนอุปกรณ์ทางการแพทย์ อย่าง บมจ.อินเตอร์ไฮด์ (IHL) นำโดย ผู้บริหารหนุ่มไฟแรงส์!!! “วศิน ดำรงสกุลวงษ์” และพนักงานบริษัทฯ ร่วมบริจาค Face Shield และเจลแอลกอฮอล์ ให้กับสถาบันการแพทย์จักรีนฤบดินทร์ คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี มหาวิทยาลัยมหิดล รวมทั้ง มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมภ์ และโรงพยาบาลสงฆ์ เพื่อใช้ในการดูแล รักษาผู้ป่วยที่ติดเชื้อไวรัสโควิด-19 …ร่วมด้วยช่วยกันขนาดนี้ ก็หวังว่าเจ้าไวรัสนี้ จะหายไปจากประเทศไทย เพื่อให้ทุกคนกลับมาใช้ชีวิตปกติและธุรกิจต่างๆ ได้กลับมาดำเนินงานได้ไม่ช้าจร้า…
You must be logged in to post a comment Login