- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 3 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
อีโอ ไลฟ์เมด บริจาคเครื่องช่วยหายใจแรงดันเชิงบวกและหน้ากากอนามัย ให้กับโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
ดร.สุวิทย์ ธนียวัน ประธานกรรมการบริษัท อีโอ ไลฟ์เมด จำกัด คุณสุภาพรรณ์ ธนียวัน และคุณธรินทร์ ธนียวัน ร่วมกับกลุ่มลูกค้าบริษัทฯร่วมช่วยระดมทุนบริจาคเครื่องช่วยหายใจแรงดันเชิงบวก 2 ระดับ ResMedLumis VPAP 150 ST-A 4G พร้อมอุปกรณ์จำนวน 8 ชุด มูลค่ารวม 1,200,000 บาท ให้กับศูนย์นิทราเวช และหน่วยโรคระบบการหายใจและภาวะวิกฤติการหายใจ ฝ่ายอายุรศาสตร์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภาชาดไทย โดยมี ศ.นพ.สุทธิพงศ์ วัชรสินธุ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ อ.พญ.นฤชา จิรกาลวสาน อาจารย์ประจำศูนย์ความเป็นเลิศด้านความผิดปกติจากการนอนหลับ เป็นผู้แทนรับมอบ ณ ศาลาทินทัตโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
You must be logged in to post a comment Login