- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 3 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
นิโอ ทาร์เก็ต และ นิโอ แอพพาเรล ห่วงใยพนักงานเก็บขยะ มอบหน้ากากอนามัย และ เฟซ ชิลด์ ลดเสี่ยงติดเชื้อโควิด-19
นางวรรณี ลีลาเวชบุตร ผู้ก่อตั้งและประธานกรรมการบริหาร บริษัท นิโอ ทาร์เก็ต จำกัด และ นางสาววรรณา ลีลานุกูล กรรมการผู้จัดการ บริษัท นิโอ แอพพาเรล จำกัด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร มอบหน้ากากอนามัย และ เฟซ ชิลด์ (Face Shield) ให้แก่สำนักงานสิ่งแวดล้อม กรุงเทพมหานคร เพื่อส่งต่อให้แก่พนักงานเก็บขยะของ กทม. ในการช่วยลดและป้องกันพนักงานเก็บขยะที่เป็นหนึ่งในกลุ่มเสี่ยงติดเชื้อโรคโควิด-19 โดยมีนางอุษณีย์ อินทรพักตร์ ผู้อำนวยการส่วนบริการจัดการมูลฝอย สำนักงานจัดการมูลฝอยและสิ่งปฏิกูล สำนักสิ่งแวดล้อม กรุงเทพมหานคร (กทม.) เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักสิ่งแวดล้อม กรุงเทพมหานคร
You must be logged in to post a comment Login