- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 hour ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
“เอส แอนด์ พี” ร่วมใจ สู้ภัยโควิด-19 มอบคุกกี้ให้แก่กรุงเทพมหานคร
มณีสุดา ศิลาอ่อน ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาความยั่งยืนและสื่อสารองค์กร บริษัท เอส แอนด์ พี ซินดิเคท จำกัด (มหาชน) มอบผลิตภัณฑ์คุกกี้ มูลค่ารวม 2,201,433 บาทให้แก่กรุงเทพมหานคร โดยมี พล ต.อ. อัศวิน ขวัญเมือง ผู้ว่ากทม. และ คุณศิลปสวย ระวีแสงสูรย์ ปลัดกทม. เป็นผู้รับมอบ ภายใต้โครงการ “S&P ร่วมใจ สู้ภัยโควิด-19” ในการสนับสนุนอาหารเพื่อนำไปบรรจุถุงยังชีพให้กับประชาชนที่มีความเป็นอยู่อย่างลำบาก ซึ่งได้รับผลกระทบจากสถานการณ์โควิด-19 เพื่อบรรเทาความเดือดร้อน ภายใต้การดูแลของกรุงเทพมหานครให้เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพและราบรื่น ณ ศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร เมื่อเร็วๆ นี้
เอส แอนด์ พี ขอเป็นส่วนหนึ่งในการตอบแทนสังคม พร้อมให้การสนับสนุนและให้กำลังใจทีมแพทย์ พยาบาล เจ้าหน้าที่ผู้เสียสละ ทุกท่านที่ทุ่มเททั้งแรงกาย แรงใจในการดูแลรักษาผู้ป่วยโรคโควิด-19 เราจะก้าวข้ามผ่านวิกฤตครั้งนี้ไปด้วยกัน
You must be logged in to post a comment Login