- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 9 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
เครือสหพัฒน์ มอบบะหมี่ซื่อสัตย์ ให้กรมการพัฒนาชุมชน ส่งต่อถึงประชาชนทั่วประเทศ
นางสาววราภรณ์ กุลสวัสดิ์ภักดี ประธานกรรมการบริหารและกรรมการผู้จัดการ บริษัท อินทิเกรเต็ด คอมมูนิเคชั่น จำกัด ในนามเครือสหพัฒน์ มอบบะหมี่ซื่อสัตย์ จำนวน 45 หีบ ให้กับ นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ อธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน กระทรวงมหาดไทย ในงาน “ปันน้ำใจ ต้านภัย COVID-19” ณ กรมการพัฒนาชุมชน ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 ซึ่งการมอบบะหมี่ซื่อสัตย์ดังกล่าวเป็นกิจกรรมภายใต้โครงการสหพัฒน์มอบบะหมี่ซื่อสัตย์ 1,000,000 ซอง เพื่อช่วยเหลือประชาชนในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรค COVID-19 ที่ได้จัดขึ้นมาอย่างต่อเนื่องนับตั้งแต่มีการระบาดของโรค COVID-19
You must be logged in to post a comment Login