- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 9 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
PF และ แกรนด์ แอสเสท แจกอาหารกล่อง ปิดท้ายโครงการปันน้ำใจ เราไม่ทิ้งกัน
คุณชายนิด อรรถญาณสกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บมจ.พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค พร้อมด้วย คุณมนชนก อรรถญาณสกุล กรรมการ บมจ.โรงแรมรอยัล ออคิด (ประเทศไทย) และ คุณปีเตอร์ ลูคัส ผู้จัดการทั่วไป โรงแรมเดอะ เวสทิน แกรนด์ สุขุมวิท มอบอาหารพร้อมทานและน้ำดื่ม เพื่อเป็นกำลังใจให้กับบุคลากรของสภากาชาดไทย ตลอดจนประชาชนที่มาร่วมบริจาคโลหิต เป็นการปิดท้ายโครงการ “ปันน้ำใจ เราไม่ทิ้งกัน” ซึ่งเป็นโครงการที่ พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค ร่วมกับ แกรนด์ แอสเสท โฮเทลส์ แอนด์ พรอพเพอร์ตี้ และโรงแรมในเครือ ได้แก่ เดอะ เวสทิน แกรนด์ สุขุมวิท, ไฮแอท รีเจนซี่ กรุงเทพ สุขุมวิท และ รอยัล ออคิด เชอราตัน ให้การสนับสนุน กรุงเทพมหานคร ในการแจกอาหารและน้ำดื่ม เพื่อช่วยเหลือผู้ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์โควิด-19 ในชุมชนต่างๆ ตลอดทั้งเดือนพฤษภาคมที่ผ่านมา
You must be logged in to post a comment Login