- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
คณะผู้บริหาร ดิจิทัล ซีอีโอ รุ่นที่3 ศึกษาดูงานไมโครซอฟท์
นายธนวัฒน์ สุธรรมพันธุ์ กรรมการผู้จัดการ บริษัท ไมโครซอฟท์ (ประเทศไทย) จำกัด ให้การต้อนรับ คณะผู้บริหารที่เข้าร่วมอบรมหลักสูตร ผู้นำการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (Digital CEO) รุ่นที่ 3 กว่า 80 คน อาทิ นายปวิช ใจชื่น นายประวิทย์ ธงชัยระวีวัฒน์ นายสุวิทัศท์ สุรสิงห์โตทอง นายไกรศร วิศิษฏ์วงศ์ นางวราวรรณ ธนะกิจรุ่งเรือง นายรัชพล วงศ์สถิตย์พร เพื่อศึกษาดูงาน บริษัท ไมโครซอฟท์ฯ ที่จะนำเทคโนโลยีดิจิทัลมาประยุกต์ใช้ในองค์กรตัวเอง ซึ่งคณะผู้บริหารต่างให้ความสนใจเป็นอย่างมาก ณ บริษัท ไมโครซอฟท์ ออลซีซั่นส์เพลส ถนนวิทยุ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login