- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 hour ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
วิริยะประกันภัย ร่วมจัดแสดงบูธในงานมอเตอร์โชว์ ครั้งที่ 41
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/07/147-300x300.jpg)
วันที่ 15 – 26 กรกฎาคมศกนี้ บมจ.วิริยะประกันภัย เตรียมความพิเศษมามอบให้แก่ลูกค้าและผู้เข้าร่วมชมงาน “บางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ ครั้งที่ 41” ซึ่งในปีนี้วิริยะประกันภัยร่วมจัดแสดงบูธในตำแหน่ง C4 ภายใต้แนวคิด “ขอบคุณที่ทำให้เราเป็นอันดับ 1 ตลอดมา” พร้อมนำผลิตภัณฑ์มอเตอร์และนอนมอเตอร์มานำเสนอแก่ผู้เข้าชมงาน รวมถึงสิทธิพิเศษส่วนลดเบี้ยประกันภัย และของสมนาคุณมากมาย เฉพาะภายในงานเท่านั้น ณ อาคารชาเลนเจอร์ 1-3 ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี
นอกจากนี้ภายในบูธยังมีการให้บริการประกันภัยต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นการสอบถามข้อมูลผลิตภัณฑ์ การคำนวณเบี้ยประกันภัย การต่ออายุกรมธรรม์ รวมถึงกิจกรรมร่วมสนุกผ่านแฟนเพจ “Viriyah Insurance” และกิจกรรมพิเศษจากพันธมิตรอย่าง จส.100 ที่ยังคงมาร่วมออกบูธกับวิริยะประกันภัยอีกเช่นเคย
สำหรับงานมอเตอร์โชว์ครั้งนี้ บริษัท กรังด์ปรีซ์ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด (มหาชน) ได้ดำเนินการจัดงานตามรูปแบบวิถีชีวิตใหม่ New Normal วางมาตรการคัดกรองผู้เข้าชมงานอย่างเคร่งครัด เพื่อความปลอดภัยด้านสุขภาพจากการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 โดยภายในงานยังคงมีการจัดแสดงนวัตกรรมและเทคโนโลยียานยนต์ต่างๆ จากค่ายรถยนต์และรถจักรยานยนต์ชั้นนำที่ขนทัพเข้าร่วมงานอย่างคับคั่ง
You must be logged in to post a comment Login