- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 23 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
“ไอร่า แอนด์ ไอฟุล” ร่วมสนับสนุนโครงการ “COVID Thailand AID”
นายซูสุมุ อิโตะ ผู้บริหารสายงานการขายและปฏิบัติการ บริษัท ไอร่า แอนด์ ไอฟุล จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนในการส่งมอบเงินสมทบทุนให้กับอาสาสมัครกลุ่ม COVID Thailand AID เพื่อนำไปใช้ในการจัดเตรียมเป็นชุดยังชีพ สำหรับช่วยเหลือและบรรเทาความเดือดร้อนให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบจากวิกฤติโควิด-19 ทั่วประเทศ โดยการสนับสนุนดังกล่าวเป็นส่วนหนึ่งของการดำเนินโครงการ “A money บัดดี้ชวนทำดี” ซึ่งเป็นกิจกรรมเพื่อสังคม (CSR) ที่บริษัทฯ จัดขึ้นอย่างต่อเนื่องเป็นปีที่ 5 ภายใต้แนวคิดหลักของการสนับสนุนการส่งต่อสิ่งดีๆ ให้กับสังคมในรูปแบบกิจกรรมต่างๆ โดยมี นางสาวนาตาลี นาคประเสริฐ ผู้ก่อตั้งกลุ่ม COVID Thailand AID ให้เกียรติรับมอบและถ่ายภาพร่วมกัน ณ อาคารประสานมิตรธานี สุขุมวิท กรุงเทพฯ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login