- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 21 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
“ดร.สายสม วงศาสุลักษณ์” ชวนร่วมงานแฟชั่นโชว์การกุศล“ แม่จ๋า….หนูหิว ”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/07/197-300x336.jpg)
ดร.สายสม วงศาสุลักษณ์ ประธานมูลนิธิร่วมน้ำใจต้านภัยเอดส์และคณะกรรมการผู้บริหารโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๔๘ พรรษาในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี จัดงานแฟชั่นโชว์การกุศล“ แม่จ๋า….หนูหิว ” ในวันเสาร์ ที่ ๘ สิงหาคม ๒๕๖๓ ระหว่างเวลา ๑๔.๐๐ – ๑๖.๐๐ น. ณ น้อยอัมพวา เพลส ๑๙๒ สุขุมวิทซอย ๑๖ เขตคลองเตย กรุงเทพฯ เตรียมพบกับดารา-นักร้อง-นางงาม –นางแบบ และซินแสชื่อดังที่จะมาร่วมสร้างความบันเทิงและสร้างกุศลร่วมกัน อาทิ โดม -ปกรณ์ ลัม, เจี๊ยบ-นนทิยา จิวบางป่า, น้องผิงผิง-สรวีย์ , ธนพูน หิรัญ ,อ.เป็นหนึ่ง วงษ์ภูดร ซินแสชื่อดัง ฯลฯ เพื่อร่วมถวายเป็นพระราชกุศล แด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง รายได้จากการจัดงานทั้งหมดโดยไม่หักค่าใช้จ่าย ใดๆ ทั้งสิ้น สมทบเป็นค่าอาหารสามมื้อและจัดซื้ออุปกรณ์การเรียนการสอนให้กับเด็กนักเรียนโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๔๘ พรรษาในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี หากท่านใดมีจิตเมตตาอยากร่วมบริจาค สอบถามข้อมูลได้ที่ ปวีณ์ธิดา พันธ์ดี โทร. ๐๘๘-๗๕๗-๓๙๒๐
You must be logged in to post a comment Login