- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 21 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
เปิดโครงการ เจริญจิตภาวนา เฉลิมพระเกียรติ
นาวาอากาศเอก(พิเศษ) คัมภีร์ คัมภีรญาณนนท์ ประธานคณะปวงชนชาวไทยเพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เป็นประธานเปิดงาน “โครงการเจริญจิตภาวนาเฉลิมพระเกียรติเทิดไท้องค์ราชัน รัชกาลที่๑๐ “ ในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาครบ 68 พรรษา ของพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว“ ซึ่งอบรมโดย พระอาจารย์ ดร.สุวัฒน์ สุวฑโน จันทร์ดี (หลวงพ่อดี) ในวิชา ธรรมะเปิดโลกกรรมบันดาล ณ สำนักปฏิบัติธรรมพุทธพัฒนา ต.หนองหว้า อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว ซึ่งงานจะมีการอบรม 69 คนระหว่าง วันที่ 20-30 กรกฎาคม เป็นเวลา 10 วัน โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
You must be logged in to post a comment Login