- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 19 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
Porcela (พอร์ซเซล่า) สานต่อโครงการ “ปันสุขสู้ภัยโควิด-19” มอบถุงยังชีพ มูลนิธิร่วมกตัญญู
นางสาวปัญจมา เหล่าวิวัฒน์วงศ์ กรรมการผู้จัดการ บริษัทร่วมพัฒน์เซรามิค ผู้นำเข้าและจัดจำหน่ายกระเบื้องปูพื้น-บุผนัง กระเบื้องยางไวนิลและสินค้าเกี่ยวเนื่อง พร้อมด้วยทีมงาน มอบถุงยังชีพ ในโครงการ “ปันสุขสู้ภัยโควิด-19 จากกระเบื้อง Porcela (พอร์ซเซล่า)” ให้กับมูลนิธิร่วมกตัญญู จังหวัดสมุทรปราการ เพื่อนำไปบริจาคช่วยเหลือผู้ประสบภัยที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์โควิด-19 และผู้ที่เดือดร้อน ซึ่งทางมูลนิธิจะส่งมอบแก่ผู้เดือดร้อนในจังหวัดสุรินทร์ต่อไป เมื่อเร็วๆ นี้ ณ มูลนิธิร่วมกตัญญู โดยการจัดทำโครงการ“ปันสุขสู้ภัยโควิด-19 จากกระเบื้อง Porcela (พอร์ซเซล่า)”นั้น บริษัทได้จัดทำไปแล้วมากกว่า 30 แห่งทั่วประเทศ
You must be logged in to post a comment Login