- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 17 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ ผ่านมาตรฐานตราสัญลักษณ์ “SHA” จาก ททท.
ธีรยา สมิตินนท์ ผู้จัดการทั่วไป โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ พร้อมด้วยพนักงาน ร่วมแสดงความยินดีที่โรงแรมฯได้รับใบประกาศนียบัตรและตราสัญลักษณ์ผ่านมาตรฐานความปลอดภัยด้านสุขอนามัย Amazing Thailand Safety & Health Administration (SHA) จากการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) เป็นการสร้างความเชื่อมั่นให้กับลูกค้าให้ท่องเที่ยวอย่างสบายใจและมีความสุข ณ โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ
นอกจากนี้ โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ ผ่านมาตรฐานการประเมินด้านความปลอดภัยและสุขอนามัยโดยได้รับประกาศนียบัตรจากโครงการ Thai Stop COVID-19 จากกรมอนามัย กระทรวงสาธารณสุข อีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login