- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 48 mins ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 22 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
กลับมาอีกครั้งตามคำเรียกร้อง บุฟเฟ่ต์นานาชาติมื้อกลางวัน ทุกวันพุธและอาทิตย์ ที่ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/08/i21-300x200.jpg)
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมเคป เฮ้าส์ กรุงเทพฯ ห้องอาหารอิตาเลียนพรีเมี่ยมใจกลางเมืองย่านหลังสวน ขอเชิญคุณและเพื่อนๆอิ่มอร่อยแบบไม่อั้นกับบุฟเฟ่ต์นานาชาติมื้อกลางวัน (11.00-14.00 น.) ทุกวันพุธและอาทิตย์ ที่พร้อมเสิร์ฟความอร่อยจากทั่วทุกมุมโลก ไม่ว่าจะเป็นอิตาเลียนพิซซ่าและพาสต้าที่ปรุงสดใหม่แบบจานต่อจาน ซุป สลัด อาหารสไตล์ยุโรป เอเชียและอาหารไทยยอดนิยมนานาชนิด ครบเครื่องกับขนมหวานและเค้กหลากสไตล์ ที่รังสรรค์อย่างพิถีพิถันโดยเชฟระดับโรงแรมชั้นนำ พร้อมด้วยเมนูพิเศษประจำวันอาทิ ซูชิ ซาชิมิ ติ่มซำ ฯลฯ ที่พร้อมสับเปลี่ยนหมุนเวียนเสิร์ฟความอร่อยได้ไม่รู้เบื่อ ในราคาสุดคุ้ม เพียงท่านละ 470 บาทสุทธิ ตั้งแต่วันนี้ – 30 กันยายน 2563
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร พร้อมให้คุณมั่นใจกับการบริการและความพร้อมด้านความสะอาดและมาตรการเว้นระยะห่างทางสังคมเพื่อความปลอดภัยของลูกค้าท่าน การันตีด้วยประกาศนียบัตรห้องอาหารที่ผ่านการรับรองมาตรฐานความปลอดภัยด้านสุขอนามัย SHA (Amazing Thailand Safety and Health Administration) จากการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
You must be logged in to post a comment Login