- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 11 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
เอไอเอ ประเทศไทย ร่วมใจมอบถุงยังชีพ 500 ชุดให้แก่ผู้ประสบอุทกภัยในภาคเหนือ
คณะพนักงานและตัวแทนประกันชีวิต เอไอเอ ประเทศไทย ในเขตพื้นที่ภาคเหนือ ร่วมใจบริจาคสิ่งของพร้อมแพ็คถุงยังชีพซึ่งบรรจุเครื่องอุปโภคบริโภคที่จำเป็น จำนวนรวม 500 ชุด ให้แก่ผู้ประสบอุทกภัยจากพายุฮีโกส ในเขตพื้นที่อำเภอท่าปลา จังหวัดอุตรดิตถ์ และอำเภอเวียงสา จังหวัดน่าน เพื่อช่วยบรรเทาความเดือดร้อน อีกทั้งยังร่วมส่งกำลังใจให้กับผู้ประสบภัย โดยกิจกรรมดังกล่าวถือเป็นหนึ่งในความมุ่งมั่นของเอไอเอ ที่พร้อมอยู่เคียงข้างประชาชนชาวไทยในทุกสถานการณ์เพื่อสนับสนุนให้ผู้คนมีสุขภาพและชีวิตที่ดีขึ้น ดั่งคำมั่นสัญญา “Healthier, Longer, Better Lives – เพื่อสุขภาพและชีวิตที่ดีขึ้น”
You must be logged in to post a comment Login