- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 9 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
เปิดลงทะเบียนล่วงหน้างาน Smart SME EXPO 2020 รับของที่ระลึกฟรี !!
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/09/sme1-268x336.jpg)
พบกับที่สุดของงานแห่งปี “Smart SME EXPO 2020” งานจัดแสดงสินค้าธุรกิจแฟรนไชส์และการเจรจาธุรกิจยิ่งใหญ่ของเมืองไทย จัดโดย บริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น จำกัด ร่วมกับหน่วยงานพันธมิตร ทั้งภาคราชการและเอกชน รวมทั้งสถาบันการเงินมากมาย ที่คัดสรรบูธธุรกิจแฟรนไชส์มากมายคับคั่งสอดรับกับวิถีชีวิตปรกติใหม่ ชูไฮไลท์โซนธุรกิจแฟรนไชส์เด่นภายในงานที่จะทำให้คุณเห็นโอกาสที่มากกว่า ทั้งธุรกิจอาหารและเครื่องดื่ม ธุรกิจเครื่องสำอางและความงาม ธุรกิจเพื่อสุขภาพ ธุรกิจบริการ ธุรกิจขนส่งโลจิสติกส์ ธุรกิจนวัตกรรมและเทคโนโลยี ธุรกิจการศึกษา อีกทั้งยังมีธุรกิจตัวแทนจำหน่าย โรงงานรับผลิตสินค้า รวมทั้งผู้จำหน่ายอุปกรณ์และเครื่องมือในการประกอบอาชีพมากมายรวมไว้อย่างครบครัน พิเศษด้วยกิจกรรมเจรจาจับคู่ธุรกิจน่าลงทุน การสัมมนาให้ความรู้สุดเอ็กซ์คลูซีฟ พร้อมอบรมอาชีพฟรี และสีสันในงานอีกคับคั่ง ผู้สนใจเข้าร่วมงานฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย โดยต้องลงทะเบียนเข้างานล่วงหน้าผ่านลิงค์ https://expo.smartsme.co.th/register/ รับฟรี ! กระเป๋าผ้าสกรีนลายสุดพรีเมี่ยมหน้างาน (ของมีจำนวนจำกัด) แล้วพบกันในงาน Smart SME EXPO 2020 New Normal Together ที่เดียวจบพบทางรวย วันที่ 29 ต.ค.-1 พ.ย. 63 ฮอลล์ 9-10 อิมแพ็คเมืองทองธานี ผู้ประกอบการที่ต้องการร่วมออกบูธในงานติดต่อสอบถามได้ที่ 08-6314-1482, 08-6344-5358, 09-4915-4624
You must be logged in to post a comment Login