- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 9 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
ไขปัญหาและข้อข้องใจในการเลือกชุดสูทผู้ชายยังไงให้เหมาะสมกับตัวเอง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/09/IMG_20200902_153354-300x215.jpg)
คุณผู้ชายหลายคนคงเคยถามตัวเองในวันที่ต้องออกงานสำคัญว่า เราจะซื้อชุดสูทผู้ชายที่ไหนดี แล้วปัญหาหลักๆมักจะมี 2 ข้อใหญ่ๆ ด้วยกันคือ
-
ราคาของชุดสูทผู้ชาย
เราต้องยอมรับไม่ใช่บ่อยครั้งนักที่คนไทยจะใส่สูทในชีวิตประจำวันแต่เราเองก็ปฏิเสธไม่ได้ว่าผู้ชายอย่างเราก็ต้องมีชุดสูทผู้ชายตัวเก่งของเราสักตัว แต่แล้วเราไปร้านไหนก็มีแต่ราคาเฉียดหมื่นทั้งนั้นทำให้การตัดสินใจซื้อนั้นเป็นไปได้ยาก วันนี้ Suitcube จะมาตัดปัญหาตรงนี้ให้กับหนุ่มๆได้สบายใจกัน
-
การสวมใส่ชุดสูทชาย
ไม่ต้องกังวลเลยเพราะที่ Suitcube ลูกค้าได้เห็นชุดสูทผู้ชายสำเร็จรูปได้ในทันที สามารถเลือกสีเลือกแบบ ลองสัมผัสตัวผ้า หรือดูรายละเอียดดีเทลการตัดเย็บที่เราถูกใจก่อน ก่อนตัดสินใจซื้อ บางคนกังวลว่าชุดสูทที่เราจะซื้อนั้นมันงานเนี้ยบหรือไม่เนี้ยบ สวยหรือไม่สวย แต่ว่าถ้าคุณมาที่ Suitcube หายห่วงเลย ปัญหาเหล่านี้จะหายไป ถ้าหากในร้านมีสูทตัวไหนที่สวมใส่ได้พอดีละก็ ไม่ต้องรออะไรเลย เอากลับบ้านได้ทันที แต่ถ้าหากยังไม่พอดีตัวละก็ เราก็สามารถสั่งตัดหรือเลือกแบบและวัดไซต์ให้เข้ากับตัวเราได้เลย
Suitcube เราให้สำคัญในเรื่องของคุณภาพของสินค้า ตั้งแต่กระบวนการผลิตจนถึงการให้บริการหลังการขาย ในส่วนของการผลิตเรามีระบบการผลิตที่เหนือกว่ามาตรฐานเป็นโรงงานผู้ผลิตโดยตรงและมีความเข้าใจถึงกระบวนการผลิตอย่างถ่องแท้ ส่งผลให้เรารักษาคุณภาพสินค้าให้อยู่ในระดับพรีเมี่ยม และสามารถควบคุมราคาให้มีราคาย่อมเยากว่าเจ้าอื่น
เราคิดว่าปัจจัยหลักๆ 2 ข้อนี้จะทำให้ชีวิตของหนุ่มๆง่ายขึ้นกับการเลือกซื้อชุดสูทผู้ชาย เราอยากให้ Suitcube เป็นร้านที่ให้บริการแบบ One stop service กับหนุ่มๆในเรื่องสูทเพราะเราคือตัวจริงในเรื่องสูทและเราไม่อยากให้คุณจ่ายมากกว่าที่จำเป็น
เล่ามาขนาดนี้แล้วหนุ่มๆคนไหนกำลังหาชุดสูทผู้ชายอยู่ อย่าลืมแวะไปเลือกชมชุดสูทที่ถูกใจได้ที่สาขาใกล้บ้านคุณ เราคือร้านสูทที่มีสาขามากที่สุดในประเทศไทยและเราเชื่อว่าคุณจะต้องพบกับสูทที่คุณถูกใจจากร้าน Suitcube ของเราแน่นอน https://www.suitcube.com/product-category/suit/
You must be logged in to post a comment Login