- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 7 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
CP-CPF สนับสนุนอาหารคุณภาพ ปลอดภัย แก่ มูลนิธิมิราเคิล ออฟไลฟ์ ช่วยเหลือผู้ประสบภัยชาวสุโขทัย
เครือซีพี-ซีพีเอฟ โดย นายสุภกิต เจียรวนนท์ ประธานกรรมการ บริษัท เครือเจริญโภคภัณฑ์ จำกัด และประธานกรรมการ บริษัท เจริญโภคภัณฑ์อาหาร จำกัด (มหาชน) ร่วมสนับสนุนผลิตภัณฑ์อาหารคุณภาพ สะอาด ปลอดภัย ของเครือซีพี-ซีพีเอฟ ให้แก่ ดร.มนัส โนนุช ประธานกรรมการมูลนิธิมิราเคิล ออฟไลฟ์ เพื่อดำเนินงานตามโครงการ “หนึ่งใจ…ช่วยเหลือผู้ประสบภัย” ได้แก่ ไก่สด 480 กิโลกรัม เนื้อหมู 480 กิโลกรัม ไข่ไก่ 1,800 ฟอง ไส้กรอก 500 แพ็ค, น้ำดื่ม 18,000 แพ็ค, ข้าวสาร 1,000 ถุง และกล่องบรรจุภัณฑ์ 3,000 ชุด เพื่อนำไปจัดทำอาหารปรุงสุกพร้อมทานและถุงยังชีพ บรรเทาความเดือดร้อนและให้กำลังใจผู้ประสบอุทกภัยชาวสุโขทัย ได้ก้าวผ่านวิกฤตไปด้วยกัน โดยมี นายวิรัตน์ ตันหยง รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส ซีพีเอฟ เป็นผู้แทนบริษัทฯ ส่งมอบ ณ วัดหนองป่าตอสามัคคีธรรม ต.ท่าทอง อ.สวรรคโลก จ.สุโขทัย
You must be logged in to post a comment Login