- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 5 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
ซีพี ออลล์ MOU สร้างภาคีเครือข่ายต้นกล้าไร้ถัง
บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) โดยนายตรีเทพ ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา ผู้ช่วยผู้จัดการทั่วไปส่วนงาน CONNEXT ED เป็นผู้แทนบมจ.ซีพี ออลล์ ผู้บริหารออลล์ ออนไลน์ และเซเว่น อีเลฟเว่น ลงนามบันทึกข้อตกลง (MOU) “ภาคีเครือข่ายต้นกล้าไร้ถัง” ร่วมกับ นายสุชาติ กาญจนาประดิษฐ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลทับสะแก, นายประหยัด ทัพธานี ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลดงมหาวัน และนางมรัชนก บุญภารดี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดนาคู (จันทศึกษาคาร) เพื่อนำร่องสร้างภาคีเครือข่ายโรงเรียนต้นกล้าไร้ถัง ภายใต้การดำเนินโครงการสานอนาคตการศึกษา (CONNEXT ED) พร้อมขยายเป็นศูนย์การเรียนรู้ชุมชน บ่มเพาะเยาวชนด้านการจัดการขยะ และลดปริมาณขยะทั้งในโรงเรียนและชุมชน ณ โรงเรียนอนุบาลทับสะแก จ.ประจวบคีรีขันธ์ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login