- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
พีอาร์ไนน์ คอปอเรชั่น ปลื้มงาน NBP ครั้งที่ 48 ปั้นธุรกิจสู่เงินล้าน ประสบความสำเร็จล้นหลาม เดินหน้าแนวคิด “เชื่อมต่อถึงกัน เติบโตไปพร้อมกัน
งาน NBP ครั้งที่ 48 ปั้นธุรกิจสู่เงินล้าน นำทัพโดยนายพงษ์กฤตย์ องค์ศิริวัฒนา รองประธานบริหาร และนายนัทธวัฒน์ ธีระวาณิชย์ รองประธานบริษัท พีอาร์ไนน์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นอกจากนี้ นายวชิรศักดิ์ เรืองฉายศิลป์ ผู้บริหารระดับสูง ได้มอบเข็มเชิดชูเกียรติยศให้นักธุรกิจที่เติบโตและประสบความสำเร็จไปพร้อมกับองค์กร ทั้งเหล่านักธุรกิจมาแชร์ประสบการณ์คิดนอกกรอบ การก้าวไปสู่ความสำเร็จพร้อมภายในงานมีการจัดกิจกรรมต่างๆมากมาย โดยผู้เข้าร่วมงานให้ความสนใจล้นหลามมากกว่า 700 ชีวิต โดยคงมาตรการป้องกันโรคโควิค เข้มงวดจุดตรวจคัดกรองผู้เข้าร่วมงานทุกท่าน
นับว่างานครั้งนี้ได้การตอบรับเป็นอย่างมากและเป็นไปตามเจตนาอันแรงกล้าของบริษัท พีอาร์ไนน์ คอปอเรชั่น จำกัด ทุกคนสามารถสำเร็จได้ ภายใต้แนวคิด “เชื่อมต่อถึงกัน เติบโตไปพร้อมกัน We Connect, We Grow Together
You must be logged in to post a comment Login