- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 24 mins ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
ไทยประกันชีวิต เสริมโอกาส สุขยั่งยืน
นายปราโมทย์ วัฒนะ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาเกษตรกร สำนักงานเกษตร จ.มหาสารคาม ร่วมกับผู้แทนจากบริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) นางดวงเดือน คงคาสวัสดิ์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่ และนางเพชร สุริยาประภา ผู้ทำหน้าที่ ผู้จัดการสายการตลาดภูมิภาค 12 เปิดโครงการ “ไทยประกันชีวิต เสริมโอกาส สุขยั่งยืน รุ่นที่ 2 หัวใจแดนอีสาน” ซึ่งเป็นโครงการที่มุ่งส่งเสริมศักยภาพวิสาหกิจชุมชนในภาคตะวันออกเฉียงเหนือให้มีคุณภาพชีวิตที่ดี มีรายได้เพิ่มขึ้นและสามารถอยู่ได้อย่างยั่งยืน ผ่านการถ่ายทอดทักษะด้านต่างๆ ที่จำเป็นสำหรับวิสาหกิจชุมชน ณ โรงแรมเอสตะวัน จ.มหาสารคาม
You must be logged in to post a comment Login