- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 27 mins ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
ซีพี ออลล์ ส่งมอบร้านกาแฟสร้างอาชีพ รร.บ้านนาคู จ.กาฬสินธุ์
นายตรีเทพ ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา ประธานคณะทำงานโครงการ CONNEXT ED บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) เป็นผู้แทนบมจ.ซีพี ออลล์ และซีพี รีเทลลิงค์ ส่งมอบร้านกาแฟสร้างอาชีพ มูลค่า 780,000 บาท ภายใต้การดำเนินโครงการสานอนาคตการศึกษา CONNEXT ED ให้แก่โรงเรียนบ้านนาคู จ.กาฬสินธุ์ โดยมี นายสมรศักดิ์ วันโนนาม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาคู รับมอบ และได้รับเกียรติจาก ดร.ภัณฑ์รักษ์ พลตื้อ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา (สพป.) กาฬสินธุ์ เขต 3 เป็นประธานในพิธีส่งมอบฯ หวังเป็น “New Landmark” ช่วยกระตุ้นเศรษฐกิจชุมชนอย่างยั่งยืน พร้อมผลักดันเป็น “ศูนย์การเรียนรู้ชุมชน” ณ โรงเรียนบ้านนาคู จ.กาฬสินธุ์ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login