- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
“ไดกิ้น” ร่วมงาน “วิศวกรรมแห่งชาติ 2563” 11-13 พ.ย. นี้
นางรัชณิฎา สงวนเรือง ผู้ช่วยผู้จัดการทั่วไปฝ่ายขายวีไอพี บริษัท สยามไดกิ้นเซลส์ จำกัด, คณะกรรมการอำนวยการ และคณะกรรมการจัดงานวิศวกรรมแห่งชาติ 2563 ร่วมงานเปิดตัว “งานวิศวกรรมแห่งชาติ 2563” (National Engineering 2020) เพื่อร่วมมือพัฒนาวิชาชีพวิศวกรรมให้ก้าวหน้าทันต่อยุค Disruption เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2563 ณ อาคารวิศวกรรมสถานแห่งประเทศไทยฯ (วสท.)
สำหรับงานวิศวแห่งชาติ 2563 จัดโดยวิศวกรรมสถานแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ (วสท.) ภายใต้หัวข้อ Engineering Disruption ระหว่างวันที่ 11-13 พฤศจิกายน 2563 ณ อาคารอิมแพ็ค ฟอรั่ม อิมแพ็คเมืองทองธานี โดยหัวข้อสัมมนาทางด้านวิชาการภายในงานครั้งนี้ครอบคลุมทุกสาขาวิศวกรรม รวมถึงการแสดงสินค้าเทคโนโลยี และนวัตกรรมที่ทันสมัย เพื่อนำองค์ความรู้ด้านวิศวกรรมไปพัฒนาในด้านต่าง ๆ โดยบริษัท สยามไดกิ้นเซลส์ จำกัด เตรียมนำนวัตกรรมระบบปรับอากาศระดับโลกของ “ไดกิ้น” ร่วมจัดแสดงในงานดังกล่าว
You must be logged in to post a comment Login