- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
“เกรียงศักดิ์ บัวนุ่ม”บอสหนุ่มไฟแรงแห่ง WGE
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/09/wge-300x330.jpg)
มาแรงแซงโค้งจริง ๆ สำหรับ บริษัท เวล เกรด เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (มหาชน) หรือ WGE ผู้ให้บริการรับเหมาก่อสร้างอาคาร และสิ่งปลูกสร้าง กำลังจะก้าวเข้าสู่การเป็นบริษัทจดทะเบียนในตลาดหุ้นไทย ยกระดับองค์กรให้ก้าวหน้า และความสำเร็จในครั้งนี้ มาจากทีมงานคุณภาพคับแก้ว มีความเชี่ยวชาญ และประสบการณ์ยาวนานกว่า 10 ปี ซึ่งนำโดย “เกรียงศักดิ์ บัวนุ่ม” บอสหนุ่มไฟแรง ผู้ก่อตั้ง WGE ด้วยความมีสายเลือดวิศวกรที่เข้มข้น ผนึกความมุ่งมั่น และยึดหลักการบริหารงานแบบ “เป้าหมายมีไว้พุ่งชน…เพื่อสานฝันวัยเด็กสู่ธุรกิจมืออาชีพ” เห็นอย่างนี้แล้ว ขอชื่นชม และปรบมือให้แบบรัวๆเลยคร้าา
You must be logged in to post a comment Login