- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
นิสสัน ร่วมสนับสนุนกิจกรรม ดัทสัน นิสสัน เดย์ ครั้งแรก
เมื่อเร็วๆ นี้ บริษัท นิสสัน มอเตอร์ (ประเทศไทย) จัดกัด นำโดย ราเมช นาราสิมัน ประธาน และคณะผู้บริหาร เข้าร่วมสนับสนุน กิจกรรม ดัทสัน นิสสัน เดย์ ครั้งแรก ซึ่งริเริ่มและจัดขึ้นโดย จิรวัฒน์ ตันยาภิรมย์ ประธานกลุ่มนิสสัน จีที-อาร์ คลับ และแฟนคลับคนรักรถยนต์ ดัทสัน และนิสสัน ทั่วประเทศ โดยมีรถยนต์เข้าร่วมกิจกรรม กว่า 600 คัน
โดยภายในงานมีการรวมตัวกันของกลุ่มคาร์ คลับ ผู้ชื่นชอบในรถยนต์ดัทสัน และนิสสัน รุ่นต่างๆ ตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันกว่า 600 คัน ร่วมนำรถยนต์ตั้งแต่ระดับตำนานจนถึงรุ่นล่าสุดมาจัดแสดง อาทิ ดัทสันกระบะรุ่น 620 (รุ่นช้างเหยียบ), ดัทสัน ซันนี่, ดัทสัน บลูเบิร์ด, นิสสัน เซฟิโร, ดัทสัน แฟร์เลดี้ แซด, นิสสัน อัลเมร่า, นิสสัน จู๊ค, นิสสัน โน้ต และ มาร์ช, นิสสัน เอ็นวี, นิสสัน นาวารา รวมถึงสุดยอดซูเปอร์สปอร์ตคาร์อย่าง นิสสัน จีที-อาร์ นับเป็นครั้งแรกของการจัดกิจกรรมที่สามารถรวมตัวกลุ่มคนที่รักในรถยนต์ และแบรนด์นิสสัน อย่างแท้จริง
You must be logged in to post a comment Login