- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 9 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ธ.ก.ส.ร่วมจัดกิจกรรมในงานคอนเสิร์ตไมค์ม่วนซื่น
นายพีระพงศ์ คำชื่นผู้ช่วยผู้จัดการธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (ธ.ก.ส.)เป็นประธานในงาน “ธ.ก.ส. สมุดเงินฝากเล่มแดง ทวีโชค คอนเสิร์ตไมค์ม่วนซื่น ประจำปี 2563” ซึ่งจัดขึ้นเพื่อมอบโชคให้กับผู้ฝากเงินบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ทวีโชคและออกบูธประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์และบริการ ไม่ว่าจะเป็นเงินฝากออมทรัพย์ทวีโชค QR Code แอปพลิเคชัน ธ.ก.ส. A-Mobile สลากออมทรัพย์ ธ.ก.ส. และเงินฝากสงเคราะห์ชีวิต พร้อมกิจกรรมและของรางวัลมากมายให้กับผู้ร่วมงาน โดยภายในงานมีการแสดงคอนเสิร์ต โชว์ แสง สี เสียง นำโดยเท่ง เถิดเทิง ตุ๊กกี้ สุดารัตน์ พัน พลุแตก และศิลปินไมค์ทองคำที่มาร่วมสร้างความบันเทิงและสนุกสนานเมื่อวันที่ 24 ตุลาคม 2563 ณ ลานอเนกประสงค์ตั้งเซียฮวด อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม ทั้งนี้ ธ.ก.ส. ขอเชิญร่วมงานคอนเสิร์ตไมค์ม่วนซื่นครั้งต่อไปได้ในวันเสาร์ที่ 7พฤศจิกายน 2563 ณ สนามกีฬาจังหวัดระยอง อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง
You must be logged in to post a comment Login