- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 14 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ปังไม่หยุด ฉุดไม่อยู่!! เมื่อ “เจ๊ชู” ขอลุยเอง ส่ง “อัมพวาศรีคาเฟ่” และ ห้องอาหาร “ณ คิดถึง” แหล่งเช็คอินและแฮงท์เอ้าท์แห่งใหม่ดังจน“ครัวคุณหรีด”ขอไปเยือน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/10/r1-300x214.jpg)
ช่วงนี้ทำอะไรก็ปังไปหมด สำหรับเจ้าแม่เพชรอย่าง “คุณชูชัย ชัยฤทธิเลิศ” ที่เพิ่งเปิดร้าน “อัมพวาศรีคาเฟ่” และ อันแรกห้องอาหาร “ณ คิดถึง” แหล่งเช็คอิน และ แฮงท์เอ้าท์ แห่งใหม่ใหญ่ที่สุดของจังหวัดสมุทรสงคราม ใครไม่ไปถือว่าผิด!! เรียกว่านอกจากคนจะเต็มที่ร้านในทุกๆ วันแล้ว ณ ตอนนี้ยึดพื้นที่สื่อหมดทั่วทั้งประเทศไทย อีกด้วย เพราะล่าสุดรายการชื่อดังอย่างครัวคุณหรีด ทางช่อง 3 ได้ติดต่อไปถ่ายทำรายการ ถึง 2 เทปเลยทีเดียว “ทั้งอัมพวาศรีคาเฟ่” และ ห้องอาหาร “ณ คิดถึง” และเทปแรกเตรียมออนแอร์ในวันที่ 19 ตุลาคมนี้ งานนี้การ์รันตีความเวอร์วังอลังการด้วยเจ๊หรีดคนเดิม ใครอยากรู้ว่าร้านอลังการแค่ไหน อย่าลืมติดตามกันนะคะ
You must be logged in to post a comment Login