- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 9 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เคทีซีเปิดบ้านต้อนรับชมรมอาสาพิทักษ์สิทธิผู้ถือหุ้น
นายชุติเดช ชยุติรองประธานเจ้าหน้าที่บริหารอาวุโส – คอร์ปอเรท ไฟแนนซ์ “เคทีซี” หรือบริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) ให้การต้อนรับสมาชิกชมรมอาสาพิทักษ์สิทธิผู้ถือหุ้นจำนวน 40 คน ที่ให้เกียรติเยี่ยมชมบรรยากาศการทำงานภายในเคทีซีนำโดยนายอดิเรก พิพัฒน์ปัทมากรรมการสมาคมส่งเสริมผู้ลงทุนไทยและรองประธานชมรมอาสาพิทักษ์สิทธิผู้ถือหุ้นพร้อมทั้งบรรยายวิสัยทัศน์การบริหารต้นทุนเงิน ท่ามกลางการแข่งขันของเทคโนโลยีและพฤติกรรมการบริโภคของลูกค้าที่เปลี่ยนแปลงไปณ ห้องประชุมใหญ่ “เคทีซี ป๊อป” ชั้น B1 อาคารสมัชชาวาณิช 2 สุขุมวิท 33 เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login