- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 14 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ต้อนรับการกลับมาอีกครั้งของบุฟเฟ่ต์อาหารอิตาเลียนทุกคืนวันพุธ ที่โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง
ห้องอาหาร นัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง ขอเชิญชวนคุณต้อนรับการกลับมาอีกครั้งของ “บุฟเฟ่ต์อาหารอิตาเลียนมื้อค่ำ” ทุกค่ำคืนวันพุธกลางสัปดาห์ เวลา 18.00-22.00 น. ให้คุณได้ลิ้มลองเมนูอร่อยล้ำต้นตำรับอาหารอิตาเลียน ทั้งอาหาร คาวหวาน อาทิ สลัด พาสต้า พิซซ่า มุมบาร์บีคิวปิ้งย่าง และเมนูขนมหวานรสเลิศนานาชนิด ในราคาเพียงท่านละ 550 บาท (สุทธิ) เด็กอายุต่ำกว่า 12 ปี ลดครึ่งราคา ตั้งแต่วันนี้ ถึง 31 ธันวาคม 2563
สำรองที่นั่งล่วงหน้า หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง โทร. 038-804-844 หรือสามารถเยี่ยมชมเว็บไซต์ได้ที่ https://www.kantarycollection.com/kantarybay-rayong/
You must be logged in to post a comment Login