- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 21 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
SISB เปิดโครงการ CSR : English Language Project รุ่นที่ 5
นายยิว ฮอค โคว ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท เอสไอเอสบี จำกัด (มหาชน) (SISB) ถ่ายภาพร่วมกับ นายชูชาติ โพธิ์นิ่มแดง ผู้อำนวยการโรงเรียนพระราม 9 กาญจนาภิเษก และ นางสาวสมบูรณ์ ไตรยาวัฒน์ ผู้อำนวยการ โรงเรียนวัดสามัคคีธรรม เนื่องในโอกาสเปิดโครงการ CSR : English Language Project รุ่นที่ 5 ซึ่งเป็นหนึ่งในโครงการเพื่อแสดงความรับผิดชอบต่อสังคม (CSR) ของบริษัทฯ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างทักษะภาษาอังกฤษให้แก่นักเรียน โรงเรียนวัดพระรามเก้ากาญจนาภิเษก และโรงเรียนวัดสามัคคีธรรม ซึ่งดำเนินการต่อเนื่องมาเป็นปีที่ 5 จนถึงขณะนี้มีนักเรียนที่ได้รับประโยชน์จากโครงการนี้มากกว่า 300 คน โดยงานดังกล่าวจัดขึ้นเมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login